..:Chào mừng đến với 4Rum Liên Minh DCS:..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:Chào mừng đến với 4Rum Liên Minh DCS:..

Anhdepblog.com

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nghe ta kể nữa nè

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

nghe ta kể nữa nè  Empty
Bài gửiTiêu đề: nghe ta kể nữa nè    nghe ta kể nữa nè  I_icon_minitimeThu Jul 29, 2010 8:03 am

ngày xửa ngày xưa , xưa tới nỗi mà lúc đó động vật có thể nghe , hỉu và nói dc tiếng người luôn đó . Lúc đó ở 1 khu rừng nọ , có 1 con sư tử rất là dũng mãnh , to , cao đẹp trai hay ko tui ko bik #11 . Nó nghĩ mình là chúa sơn lâm nên nó đi đâu cũng bắt nạt , ăn híp những con vật khác . Có 1 hôm con sư tử đó đi dạo và bắt dc 1 con thỏ . Nó gầm lên và hỏi con thỏ : " ta có đẹp trai ko " . Con thỏ này thấy con sư tử đã tiu 3 cái hồn còn mỗi 7 cái vía sợ quá nên nó trả lời : " dạ ... da. có ạ " . Lúc này con sư tử nghe thế rất lấy làm đã nên thả cho con thỏ đi . Con thỏ mừng quá chạy té khói . Con sư tử đi dc 1 lúc lại bắt gặp 1 con cáo , nó bắt con cáo và cũng hỏi : " ta có dũng mãnh ko " . Con cáo này cũng là loại hay bắt nạt kẻ khác nhưng khi gặp chúa sơn lâm nó cũng phải nể 1 tý nên trả lời : " Dạ có a dũng mãnh nhất khu rừng này đấy ạ " . Nghe xong câu đó con sư tử càng phấn khích chạy nhảy tùm lum . Đi dc 1 đoạn nó gặp 1 con voi , nó nhảy bổ ra hỏi : " ta có phải chưa sơn lâm ko " . Con voi lúc này ko để ý nên khi con sư tử nhảy bổ ra vừa hỏi dứt lời con voi sợ quá lấy vòi quắp con sư tử quăng zăng ra xa cả khúc . Con sư tử đâu dớn đứng dậy chưa kịp định thần thì thấy con voi chạy tới thì hết hồn quỳ xuống nói :" lạy anh em chỉ hỏi đùa anh tý anh bớt nóng cho em nhờ " #18
Khách vi
Khách viếng thăm

nghe ta kể nữa nè  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nghe ta kể nữa nè    nghe ta kể nữa nè  I_icon_minitimeThu Jul 29, 2010 8:05 am

đọc xong cho ý kiến nhé koi dc ko toàn chuyện ta nghĩ ra ko à dc ta post lên báo kiếm xu xài #9
kool_boy
Admin
Admin
kool_boy

nghe ta kể nữa nè  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nghe ta kể nữa nè    nghe ta kể nữa nè  I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 12:17 am

ke it thui truyen cuoi di #7
Sponsored content

nghe ta kể nữa nè  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nghe ta kể nữa nè    nghe ta kể nữa nè  I_icon_minitime

nghe ta kể nữa nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nghe thử hỷ :(
» nghe di #3
» nghe thu dj nao